V-League U20 Việt Nam U22 Việt Nam Đội tuyển Việt Nam U23 Việt Nam Hạng nhất Việt Nam Cúp quốc gia Việt Nam U19 Quốc Gia U17 Việt Nam
Champions League Europa League Europa Conference League Euro Siêu cúp châu Âu Uefa Nations League U21 Euro U19 Euro U17 Euro VĐQG Na Uy Cúp quốc gia Na Uy VĐQG Áo Hạng 2 Na Uy Hạng 2 Áo Cúp quốc gia Áo VĐQG Phần Lan Hạng 2 Phần Lan VĐQG Belarus Hạng 2 Belarus Cúp quốc gia Belarus VĐQG Bulgaria Hạng 2 Bulgaria Cúp quốc gia Bulgaria VĐQG Croatia Hạng 2 Croatia VĐQG Armenia Hạng 2 Armenia VĐQG Wales Cúp QG Wales VĐQG Cyprus Cúp quốc gia Cyprus VĐQG Séc Hạng 2 Séc Cúp quốc gia Séc VĐQG Ukraine Hạng 2 Ukraine Cúp quốc gia Ukraine VĐQG Đan Mạch Hạng 2 Đan Mạch Cúp quốc gia Đan Mạch VĐQG Estonia Hạng 2 Estonia Cúp quốc gia Estonia VĐQG Thụy Sĩ Hạng 2 Thụy Sĩ Cúp quốc gia Thụy Sĩ VĐQG Faroe Islands Hạng 2 Faroe Islands VĐQG Thụy Điển Hạng 2 Thụy Điển Cúp quốc gia Thụy Điển VĐQG Georgia Hạng 2 Georgia VĐQG Hungary Hạng 2 Hungary VĐQG Slovenia Hạng 2 Slovenia Cúp quốc gia Slovenia VĐQG Slovakia Hạng 2 Slovakia Cúp quốc gia Slovakia VĐQG Iceland Hạng 2 Iceland Cúp quốc gia Iceland VĐQG Ireland Hạng 2 Ireland Cúp quốc gia Ireland VĐQG Serbia Hạng 2 Serbia VĐQG Romania Hạng 2 Romania Cúp quốc gia Romania VĐQG Ba Lan Hạng 2 Ba Lan Cúp quốc gia Ba Lan VĐQG Hy Lạp Cúp quốc gia Hy Lạp VĐQG San Marino VĐQG Montenegro VĐQG Bosnia VĐQG Azerbaijan VĐQG Israel Hạng 2 Israel
Pháp
Ligue 1 Ligue 2 Cúp quốc gia Pháp Siêu cúp Pháp
Châu Á
AFF Cup Bóng đá Nam SEA Games U23 AFF Đông Nam Á U19 Quốc Tế U20 Châu Á Doha Cup Bóng đá Nữ SEA Games Asiad Futsal Nam SEA Games Futsal Nữ SEA Games U19 Đông Nam Á Nữ Đông Nam Á U16 Đông Nam Á U23 Dubai Cup U23 Châu Á U17 Châu Á Nữ Châu Á Asian Cup Asian cup AFC Champions League AFC Cup Thai League SAFF Cup Malaysia Super League VĐQG Ấn Độ Singapore Premier League Hạng 2 Ấn Độ VĐQG Indonesia VĐQG Uzbekistan VĐQG Syria VĐQG Australia Cúp quốc gia Australia China Super League Cúp quốc gia Trung Quốc VĐQG Đài Loan Hạng 2 Trung Quốc VĐQG Qatar VĐQG Campuchia Kings Cup Gulf Cup VĐQG Bangladesh VĐQG Kazakhstan Hạng 2 Kazakhstan
CHAN Cup Can Cup VĐQG Nam Phi Hạng 2 Nam Phi VĐQG Ai Cập Cúp quốc gia Ai Cập VĐQG Cameroon Hạng 2 Cameroon VĐQG Algeria
Copa America Gold Cup CONCACAF Nations League Concacaf League Cup Concacaf Champions League Copa Libertadores Copa Sudamericana Primera Division Uruguay VĐQG Canada Hạng 2 Canada Cúp quốc gia Canada VĐQG Chile Hạng 2 Chile Cúp quốc gia Chile VĐQG Costa Rica VĐQG Guatemala VĐQG Colombia Hạng 2 Colombia Cúp quốc gia Colombia VĐQG Mexico Hạng 2 Mexico VĐQG Ecuador Hạng nhất Ecuador VĐQG Peru VĐQG Venezuela VĐQG Paraguay Hạng 2 Paraguay Cúp quốc gia Paraguay VĐQG Bolivia
VCK World Cup World Cup Nữ Vòng loại World Cup khu vực Châu Á Vòng loại World Cup khu vực Châu Âu Vòng loại World Cup khu vực Nam Mỹ Vòng loại World Cup khu vực Bắc Trung Mỹ Vòng loại World Cup khu vực Châu Phi Fifa Club World Cup Olympic bóng đá nam Olympic bóng đá nữ Cup Khác Giao hữu World Cup U20
*
Châu ÁQuốc TếAnhTây Ban NhaItaliaĐứcPhápScotlandBồ Đào NhaHà LanNgaAlbaniaArmeniaAzerbaijanBa LanBelarusBosnia-HerzgovinaBulgaryBắc IrelandBỉCroatiaEstoniaGeorgiaHungaryHy LạpIcelandIrelandIsraelKazakhstanLatviaLithuaniaMoldovaMontenegroNa UyPhần LanRumanySerbiaSlovakiaSloveniaSécSípThổ Nhĩ KỳThụy SỹThụy ĐiểnUkrainaWalesÁoĐan MạchAustraliaNhật BảnHàn QuốcTrung QuốcArập XêútHồng KôngIndonesiaJordanKuwaitMalaysiaOmanQatarThái LanUAEUzbekistanViệt NamArgentinaBrazilBoliviaChi LêColombiaEcuadorParaguayPeruUruguayVenezuelaMỹMexicoCanadaCosta RicaMa rốcNam PhiThời gian
Giải đấu
GiảiGiờTTChủTỷ sốKháchChâu áHiệp 1
NHAT313:00<9>Nara Club
vs
Nagano Parceiro<14>
-1/2 - NHATW13:00<8>Gunma W. Star Nữ
vs
Sperenza Osaka Nữ<10>
-1/4 -
Ngoại Hạng Anh
AUSFWP14:00<10>Inglewood Utd
vs
Stirling Macedonia<1>
+1/2 - -14:00<7>Bayswater City
vs
Perth SC<4>
+1/4 - -14:00<9>Floreat Athena
vs
Perth Glory U21<8>
-1/4 - -14:00<5>Sorrento
vs
Armadale SC<6>
+0 - -14:00<12>Balcatta
vs
Cockburn City<11>
-1/4 - -14:00<3>Olympic Kingsway
vs
Perth Red
Star<2>
+1/4 - HQ314:00<5>Siheung Citizen
vs
Busan Transp.

Bạn đang xem: Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất

<13>
-1/4 - GHU1615:00Romania U16
vs
Síp U16
- CZEU1915:00<11>Slovan Liberec U19
vs
Pardubice U19<14>
- -15:00<12>Frydek Mistek U19
vs
Vik. Plzen U19<16>
-
Ngoại Hạng Anh
AUSQSL15:00Peninsula Power
vs
Redlands Utd
-1 - -15:00Rochedale Rovers
vs
Gold Coast Knights
+1 - -15:00Queensland Lion
vs
Moreton Bay Utd
-1/2 - -15:00SC Wanderers
vs
Brisbane Roar U21
-1/2 - -15:00Brisbane City
vs
Gold Coast Utd
-3/4 - -15:00Olympic FC QLD
vs
Eastern Suburbs
-1 1/4 - HQ315:00<14>Yangju Citizen
vs
Ulsan Citizen<3>
+1/2 - -15:00<15>Yangpyeong
vs
Chuncheon FC<7>
+0 - HKGA15:00<1>Southern District
vs
Hồng Kông U23<10>
- -15:00<2>Eastern AA
vs
Tai Po<11>
-
IDNA15:00<6>PSS Sleman
vs
Persebaya Surabaya<9>
+0 - CZEB15:15<2>MFK Vyskov
vs
Sparta Praha B<13>
-1 1/4 - -15:30<15>SK Prostejov
vs
Brno<6>
+3/4 - MASL15:45<14>Kuching FA
vs
Terengganu<6>
+1 3/4 - AFF2316:00Thái Lan U23
vs
Malaysia U23
-1 1/4 - CZEU1916:00<7>Sparta Praha U19
vs
Jihlava U19<9>
- NHATA16:00<5>Kashima Antlers
vs
Alb. Niigata (JPN)<14>
-1/2 - NHATB16:00<15>Tochigi SC
vs
Mito Hollyhock<16>
-1/4 - -16:00<4>Tokyo Verdy
vs
Okayama<10>
-1/2 - -16:00<1>Machida Zelvia
vs
Montedio Yama.<6>
-3/4 - NHAT316:00<12>Tegevajaro Miyazaki
vs
Fukushima Utd<18>
-1/2 - -16:00<20>Giravanz Kita.
vs
Kagoshima<5>
+1/4 - VNB16:00<10>Bình Phước
vs
Phù Đổng<7>
- -16:00<2>PVF CAND
vs
Hòa Bình<4>
- -16:00<6>Bình Thuận
vs
Phú Thọ<8>
- -16:00<3>ĐT Long An
vs
Thừa Thiên Huế<5>
- -16:00<1>Quảng Nam
vs
Bà Rịa Vũng Tàu<9>
- NHATA16:30<17>Yokohama FC
vs
Yokohama FM<1>
+1 1/4 - NHAT316:30<2>Kataller Toyama
vs
Grulla Morioka<13>
-1/2 - BDNB17:00<11>Academico Viseu
vs
Feirense<7>
-1/4 -
Ngoại Hạng Anh
NHATA17:00<9>Kawasaki Fro.
vs
Consa. Sapporo<13>
-1/2 - -17:00<16>Kashiwa Reysol
vs
Sanf Hiroshima<7>
+1/4 - -17:00<6>Cerezo Osaka
vs
Nagoya Grampus<3>
+0 - -17:00<12>Sagan Tosu
vs
Gamba Osaka<11>
+1/4 - -17:00<15>Kyoto Sanga
vs
Avispa Fukuoka<8>
+0 - -17:00<10>FC Tokyo
vs
Vissel Kobe<2>
+1/4 - NHATB17:00<13>Fujieda MYFC
vs
Thespa Kusatsu<8>
-1/4 - -17:00<21>Renofa Yamaguchi
vs
Ventforet Kofu<9>
+1/4 - -17:00<2>Jubilo Iwata
vs
JEF United Chiba<11>
-1/2 - -17:00<5>Oita Trinita
vs
Vegalta Sendai<14>
-1/4 - -17:00<22>Omiya Ardija
vs
V-Varen Nagasaki<7>
+0 - -17:00<20>Zweigen Kan.
vs
Tokushima Vortis<19>
-1/4 - NHAT317:00<1>Ehime FC
vs
Kamatamare San.<16>
-3/4 - -17:00<4>FC Gifu
vs
Gainare Tottori<7>
-1/2 - -17:00<15>Ryukyu
vs
Sagamihara<19>
-1/2 - -17:00<10>Matsumoto Yama.
vs
FC Imabari<6>
+0 - HQA17:00<8>Daegu
vs
Jeju Utd<9>
-1/4 - HQB17:00<1>Gimcheon Sangmu
vs
Chungnam Asan<9>
-3/4 - HQ317:00<2>Mokpo City
vs
Pocheon Citizen<8>
- -17:00<4>Gimhae City
vs
Hwaseong FC<1>
-
Ngoại Hạng Anh
HQA17:30<12>Gangwon
vs
Pohang Steelers<2>
+1/2 - HQB17:30<4>Gim
Po Citizen
vs
Busan I"Park<2>
+1/4 - -17:30<3>Gyeongnam
vs
Seongnam Ilhwa Ch.<10>
-1/4 - HKGA17:30<5>Resources Capital
vs
Lee Man FC<8>
- TDU2117:59Orgryte IS U21
vs
Elfsborg U21
- ANHU2318:00<23>Man Utd U21
vs
Stoke City U21<13>
- DUB18:00<16>Elversberg
vs
Fort.Dusseldorf<11>
+0 - -18:00<18>Hertha Berlin
vs
Greuther Furth<9>
+0 - -18:00<5>Hansa Rostock
vs
Osnabruck<17>
-1/4 - DUC4B18:00<17>Hamburger II
vs
Bremer SV<7>
+0 -
Ngoại Hạng Anh
-18:00<3>Teutonia Ottensen
vs
Drochtersen/Assel<15>
-1 - DUC4DB18:00<9>Luckenwalde
vs
FC Eilenburg<18>
-3/4 - -18:00<5>Lok.Leipzig
vs
Greifswalder FC<4>
-1/2 - -18:00<8>E.Cottbus
vs
C. Leipzig<11>
- KAZA18:00<11>Okzhetpes
vs
Caspiy Aktau<14>
-1/4 - NOR318:00Stjordals Blink
vs
Gjovik-Lyn
-1/4 - CZEU1918:00<15>Slavia Praha U19
vs
Slovacko U19<8>
- TD318:00Sollentuna FK
vs
Dalkurd FF
+1/4 - -18:00Orebro Syrianska
vs
Karlstad BK
+1/4 - -18:00Ahlafors IF
vs
Falkenbergs
+1 1/4 - DENB18:00<8>B93 Kobenhavn
vs
Vendsyssel FF<6>
+1/4 - HQB18:00<6>Bucheon 1995
vs
Seoul E-Land<11>
-1/4 - TQB18:00<14>Liaoning Shenyang
vs
Dandong Tengyue<12>
- -18:00<10>Yanbian Longding
vs
Jiangxi Liansheng<15>
- THA18:00<6>Sukhothai
vs
Buriram Utd<3>
+1 1/4 - ANHA18:30<15>Bournemouth
vs
Tottenham<6>
+1/2 - SCOA18:30<7>Ross County
vs
Rangers<6>
+1 1/2 - TQB18:30<7>Heilongjiang Ice City
vs
Suzhou Dongwu<9>
- -18:30<4>Guangxi Pingguo
vs
Guangzhou FC<11>
- -18:30<6>Jinan Xingzhou
vs
Sichuan Jiuniu<1>
- TQA18:35<10>Cangzhou Mighty Lions
vs
Beijing Guoan<4>
+0 - -18:35<3>Sh. Shenhua
vs
Chengdu Rongcheng<6>
+0 - -18:35<7>Zhejiang Professional
vs
Dalian Professional<15>
-1 - -18:35<9>Tianjin Tigers
vs
Meizhou Hakka<12>
-1/4 - -18:35<13>Qingdao Hainiu
vs
Changchun Yatai<8>
-1/2 - DUC319:00<8>B.Dortmund II
vs
Dynamo Dresden<4>
+1/2 - -19:00<15>Ingolstadt
vs
Saarbrucken<10>
+0 - -19:00<5>Lubeck
vs
Erzgebirge Aue<2>
-1/4 - -19:00<20>Verl
vs
Freiburg II<18>
-1/4 - -19:00<6>Unterhaching
vs
Vik.Koln<1>
+0 -
DUC4BA19:00<11>Greuther Furth II
vs
Ein.Bamberg<10>
-1 - DUC4N19:00<2>Hoffenheim II
vs
Offenbach<11>
-1/4 - -19:00<8>TSV Steinbach
vs
TSG Balingen<12>
-1 1/4 - -19:00<15>TSV Schott Mainz
vs
SGV Freiberg<17>
-1/2 - -19:00<6>Barockstadt FL
vs
Homburg<16>
+0 - -19:00<4>Aalen
vs
Hessen Kassel<7>
+0 - -19:00<5>Stuttgart Kickers
vs
Mainz II<10>
-1/2 - -19:00<3>FSV Frankfurt
vs
Stuttgart II<1>
-1/4 - -19:00<13>Bahlinger
vs
Astoria Walldorf<14>
-1/4 - DUC4T19:00<8>Rodinghausen
vs
M.gladbach II<17>
- -19:00<6>FC Koln II
vs
Wuppertaler<2>
+3/4 - -19:00<18>Lippstadt
vs
Fort.Dusseldorf II<12>
+1/4 - -19:00<7>Oberhausen
vs
Gutersloh<13>
-1 1/4 - NGA19:00<3>Zenit
vs
Ural S.r.<2>
-1 - BLRA19:00<14>Belshina Bobruisk
vs
Isloch<5>
+3/4 - KAZA19:00<12>FK Maktaaral
vs
Shakhter Kar.<10>
-1/4 - NOR319:00Baerum SK
vs
Levanger FK
+1 - -19:00Sotra SK
vs
Ullensaker/Kisa
+0 - FINA19:00<7>Inter Turku
vs
Lahti<11>
-3/4 - CZEU1919:00<13>Mlada Boleslav U19
vs
Zlin U19<10>
-
UKRA19:00<13>LNZ Cherkasy
vs
Metalist 1925 Kharkiv<12>
-1/4 - DENB19:00<5>Kolding IF
vs
Helsingor<9>
-1/2 - DEN319:00<7>Middelfart
vs
Fremad Amager<6>
- -19:00<5>Roskilde
vs
Skive IK<10>
- IDNA19:00<14>Persib Bandung
vs
RANS Nusantara<4>
-3/4 - THA19:00<10>Trat FC
vs
Chiangrai Utd<2>
+1/4 - MASL19:15<4>Sabah FA
vs
Negeri Sembilan<9>
-1 - AFF2320:00Việt Nam U23
vs
Indonesia U23
-1/4 - DUC4B20:00<16>FC Kilia Kiel
vs
Eimsbutteler<18>
-1/2 - PHB20:00<13>Bordeaux
vs
Amiens<2>
-3/4 -
BDNB20:00<16>Pacos Ferreira
vs
Tondela<12>
-1/2 - AZEA20:00<6>Turan Tovuz
vs
Səbail FK<9>
+0 - POLA20:00<14>Warta Poznan
vs
Cracovia Krakow<5>
-1/4 - POLB20:00<4>Katowice
vs
Resovia<10>
-1/2 - GEOA20:00<10>Samtredia
vs
Saburtalo<3>
- ICEB20:00<1>Afturelding
vs
Leiknir Rey.<5>
-1 1/4 - -20:00<4>Vestri
vs
Fjolnir<3>
+0 - LATA20:00<7>Jelgava
vs
Tukums/Salaspils<9>
- NOR320:00Vard Haugesund
vs
Fram Larvik
-1/4 - -20:00FK Arendal
vs
Egersunds IK
-1/4 - -20:00Grorud IL
vs
Notodden FK
+0 - FINB20:00<7>Sal
Pa Salo
vs
Jaro<8>
-1/4 - -20:00<9>Ka
Pa
vs
KPV Kokkola<11>
+0 - FIN320:00PK-35
vs
PK Keski Uusimaa
-1 1/4 - -20:00Klubi 04 Helsinki
vs
NJS Nurmijarvi
- -20:00TP-47 Tornio
vs
JBK
-3/4 - -20:00Lahden Reipas
vs
Ti
PS
-2 1/2 - -20:00EPS Espoo
vs
P-Iirot Rauma
-1 1/4 - -20:00JIPPO
vs
Atlantis Akatemia
-1 1/4 - -20:00Jazz
vs
PIF Parainen
-2 1/2 -
CZEA20:00<12>Banik Ostrava
vs
C. Budejovice<15>
-1 - -20:00<13>Pardubice
vs
Slovacko<6>
+1/4 - -20:00<16>Zlin
vs
Teplice<8>
-1/2 - TDB20:00<11>Orebro
vs
Vasteras<2>
+1/4 - MASL20:00<3>Kedah FA
vs
Darul Takzim<1>
+2 1/2 - THA20:00<13>Police Tero FC
vs
Chonburi<9>
+1/4 - NPA20:00<11>Golden Arrows
vs
Polokwane<4>
-1/4 - DUA20:30<13>Darmstadt
vs
Union Berlin<3>
+1/2 - -20:30<15>Heidenheim
vs
Hoffenheim<12>
+1/4 - -20:30<18>Bochum
vs
B.Dortmund<8>
+1 1/4 -
-20:30<7>Freiburg
vs
Wer.Bremen<17>
-3/4 - -20:30<14>FC Koln
vs
Wolfsburg<4>
-1/4 - HUNA20:30<4>Kecskemeti
vs
Puskas Akademia<2>
-1/4 - WALA20:30<3>The New Saints
vs
Barry Town<8>
-3 1/4 - -20:30<9>Haverfordwest
vs
Caernarfon Town<4>
-1/4 - -20:30<5>Cardiff Metropolitan
vs
Colwyn Bay<10>
-3/4 - UZBA20:30<5>FK AGMK
vs
Neftchi<3>
-1/2 - OMA20:45<13>Oman Club
vs
Bahla Club<4>
- ANHA21:00<3>Arsenal
vs
Fulham<14>
-1 3/4 - -21:00<4>Brentford
vs
Crystal Palace<12>
-1/4 -
-21:00<19>Everton
vs
Wolves<18>
+0 - -21:00<13>Man Utd
vs
Nottingham Forest<11>
-1 1/2 - ANHB21:00<22>Rotherham Utd
vs
Leicester City<2>
+1 - -21:00<4>Birmingham
vs
Plymouth Argyle<13>
-1/2 - -21:00<20>Cardiff City
vs
Sheffield Wed.<24>
-1/4 - -21:00<11>Coventry
vs
Sunderland<15>
-1/4 - -21:00<21>Huddersfield
vs
Norwich<3>
+1/4 - -21:00<1>Ipswich
vs
Leeds Utd<18>
-1/4 - -21:00<16>Millwall
vs
Stoke City<8>
-1/4 - -21:00<7>Preston North End
vs
Swansea City<19>
+0 - -21:00<6>Southampton
vs
QPR<17>
-1 1/2 - -21:00<12>West Brom
vs
Middlesbrough<23>
-1/4 - ANHL121:00<9>Lincoln
vs
Blackpool<12>
+0 - -21:00<21>Fleetwood Town
vs
Shrewsbury<14>
-1/4 - -21:00<4>Peterborough Utd
vs
Derby County<11>
+0 - -21:00<15>Bristol Rovers
vs
Wycombe<18>
-1/4 - -21:00<8>Exeter City
vs
Reading<13>
-1/4 - -21:00<24>Burton Albion
vs
Bolton<3>
+1/2 - -21:00<22>Cheltenham
vs
Northampton<17>
+0 - -21:00<23>Leyton Orient
vs
Cambridge Utd<2>
-1/4 - -21:00<5>Oxford Utd
vs
Charlton Athletic<19>
-1/2 - -21:00<10>Port Vale
vs
Carlisle<20>
-1/2 - -21:00<6>Stevenage
vs
Portsmouth<7>
+0 - -21:00<1>Wigan
vs
Barnsley<16>
-1/4 - ANHL221:00<9>Notts County
vs
Tranmere Rovers<19>
-1 - -21:00<21>Harrogate Town
vs
Morecambe<7>
-1/4 - -21:00<13>Swindon
vs
Crawley Town<8>
-1/2 - -21:00<5>Salford City
vs
Accrington<4>
-1/2 - -21:00<2>Milton Keynes Dons
vs
Doncaster Rovers<23>
-3/4 - -21:00<12>Newport
vs
Sutton Utd<20>
-1/2 -
-21:00<6>Barrow
vs
Wrexham<15>
+1/4 - -21:00<3>Wimbledon
vs
Forest Green<22>
-1/2 - -21:00<18>Bradford City
vs
Crewe Alexandra<11>
-1 - -21:00<1>Gillingham
vs
Colchester Utd<24>
-3/4 - -21:00<10>Mansfield
vs
Stockport<16>
-1/4 - -21:00<17>Walsall
vs
Grimsby<14>
+0 - SCOA21:00<1>Celtic
vs
St. Johnstone<12>
-3 - -21:00<11>Hibernian
vs
Livingston<10>
-1/2 - -21:00<4>Motherwell
vs
Kilmarnock<5>
+0 - SCOB21:00<5>Greenock Morton
vs
Arbroath<10>
-3/4 -
-21:00<8>Partick Thistle
vs
Queen"s Park<1>
-1/2 - -21:00<6>Airdrieonians
vs
Inverness C.T.<9>
-1/4 - -21:00<7>Ayr Utd
vs
Dundee Utd<2>
+1/4 - -21:00<4>Dunfermline
vs
Raith Rovers<3>
-1/4 - SCO221:00<6>Cove Rangers
vs
Queen of South<3>
-1/4 - -21:00<1>Hamilton
vs
Montrose<8>
-1 1/4 - -21:00<5>Stirling Albion
vs
Kelty Hearts<4>
-1/2 - -21:00<10>Annan Athletic
vs
Edinburgh City<9>
-1/4 - NGB21:00<8>Khimki
vs
Volgar Astrakhan<18>
-1/2 - BLRA21:00<12>FK Smorgon
vs
Slavia Mozyr<6>
+1/2 -
NIRA21:00<1>Linfield
vs
Carrick Rangers<9>
- -21:00<8>Newry City
vs
Crusaders Belfast<2>
+1 1/2 - BIA21:00<15>Westerlo
vs
KV Mechelen<11>
-1/4 - BIB21:00<13>Standard Liege II
vs
Beerschot-Wilrijk<6>
+1 - ESTA21:00<9>Tammeka Tartu
vs
Vaprus Parnu<6>
- LITA21:00<6>Suduva
vs
Kauno Zalgiris<5>
+1/2 - FINA21:00<3>Seinajoen JK
vs
IFK Mariehamn<12>
-1 - TNKB21:00<18>Tuzlaspor
vs
Eyupspor<2>
+3/4 - TD321:00Atvidabergs
vs
Eskilsminne IF
+1/4 - -21:00Sylvia
vs
IFK Stocksund
+0 - -21:00Tvaakers IF
vs
Trollhattan
+1/2 - -21:00Vanersborgs IF
vs
Lunds BK
+1/4 - -21:00BK Olympic Malmo
vs
Oskarshamns AIK
-1/4 - UKRA21:00<9>PFK Aleksandriya
vs
Polissya Zhytomyr<7>
-1/4 - DENA21:00<1>Kobenhavn
vs
Silkeborg IF<8>
-3/4 - UAEA21:00<13>Hatta
vs
Al Ain<4>
+1 1/4 - -21:00<5>Bataeh SC
vs
Ittihad Kalba<11>
+1/2 - ARGB21:00Deportivo Madryn
vs
Estudiantes Bs
As
-1/4 - DUC321:30<11>Sandhausen
vs
Munchen 1860<3>
-1/4 - BDNA21:30<5>Arouca
vs
Portimonense<18>
-3/4 - BDNB21:30<15>Belenenses
vs
CD Mafra<9>
+0 - NGA21:30<12>Rubin Kazan
vs
Din. Moscow<5>
+1/4 - NGB21:30<3>Sokol Saratov
vs
Leningradets<15>
-1/4 - UZBA21:30<10>Sogdiana Jizzakh
vs
Navbahor<2>
+1/4 - TBNB22:00<17>Burgos CF
vs
Real Oviedo<18>
-1/4 - DUC4B22:00<11>Meppen
vs
Hannover II<5>
+0 - ALBA22:00<3>Egnatia Rrogozhine
vs
Skenderbeu
- BIHA22:00<4>Igman Konjic
vs
NK Posusje<10>
- KAZA22:00<8>Kaisar Kyzylorda
vs
Zhetysu Taldykorgan<9>
-1/2 - MDVA22:00<7>Spartanii Selemet
vs
Dacia Buiucani<8>
- FIN322:00Ro
PS Rovaniemi
vs
JS Hercules
-1 - CZEB22:00<10>SK Lisen
vs
Slavia Kromeriz<8>
-3/4 - AUTA22:00<2>Sturm Graz
vs
Blau Weiss Linz<12>
-1 1/2 - -22:00<5>Wolfsberger AC
vs
RB Salzburg<1>
+1 - NGB22:30<17>Kuban
vs
Alania Vla<2>
+1/2 - AZEA22:30<1>Zire IK
vs
Sabah FK<4>
+1/4 - POLA22:30<17>Puszcza Nie.
vs
LKS Lodz<13>
+0 - POLB22:30<11>Polonia Wars.

Xem thêm: Set đồ dự tiệc cho bé trai đi tiệc giá tốt t07/2023, đồ cho bé trai đi tiệc giá tốt, giảm giá đến 40%

vs
Motor Lublin<6>
+0 - SLOA22:30<4>Koper
vs
NK Rogaska<10>
-1 1/4 - QATA22:30<5>Al Garrafa
vs
Markhiya SC<10>
-1/2 - NPA22:30<13>Kaizer Chiefs
vs
Amazulu<12>
-1/4 - GHQG23:00Madagascar
vs
Mauritius
- ITB23:00<2>Venezia
vs
Cosenza<1>
-3/4 - ARMA23:00<10>Shirak
vs
Urartu<5>
+1 - BLRA23:00<11>Dinamo Brest
vs
FK Slutsk<8>
-1/4 - BULA23:00<8>Krumovgrad
vs
Lok. Sofia<11>
-1/2 - ESTA23:00<2>Levadia T.
vs
Tallinna Kalev<5>
- ICEA23:00<8>KA Akureyri
vs
Stjarnan<4>
+1/4 - ISRA23:00<9>Bnei Sakhnin
vs
Hapoel Tel Aviv<11>
+1/2 - LITA23:00<8>Dainava Alytus
vs
Hegelmann Litauen<4>
+1/2 - NORA23:00<7>Sarpsborg
vs
Tromso<3>
-1/2 - RMNA23:00<5>CFR Cluj
vs
Botosani<15>
-1 1/4 - SRBA23:00<2>Backa Topola
vs
IMT Novi Beograd<3>
-1 1/4 - SVKA23:00<4>Dunajska Stred
vs
Dukla BB<5>
-1 - -23:00<1>MSK Zilina
vs
Zlate Moravce<11>
-3/4 - -23:00<2>Zelez. Podbrezova
vs
Trencin<3>
-1/2 - CZEA23:00<2>Sparta Praha
vs
MFk Karvina<11>
-2 1/4 - CYPA23:00<5>Aris Limassol
vs
Doxa Katokopia<9>
-1 - TSA23:00<10>Yverdon
vs
Servette<5>
+3/4 - -23:00<1>Zurich
vs
St. Gallen<4>
+0 - JORA23:00<11>Ahli Amman
vs
Jalil Club<7>
- URUA23:00<13>Plaza Colonia
vs
CA River Plate (URU)<8>
+0 - MARA23:00Olympique Safi
vs
Hassania Agadir
- KSB23:05<2>Al Faisaly (KSA)
vs
Al Taraji<16>
- -23:05<12>Al Najma (KSA)
vs
Ohud Medina<11>
- BIA23:15<8>Eupen
vs
OH Leuven<13>
+1/4 - ISRA23:15Maccabi P.Tikva
vs
Hapoel Jerusalem<5>
+0 - TNKA23:15<11>Trabzonspor
vs
Rizespor<16>
-1 - -23:15<8>Kasimpasa
vs
Pendikspor<18>
-3/4 - TNKB23:15<6>Sakaryaspor
vs
Umraniyespor<13>
-1/4 - -23:15<4>Genclerbirligi
vs
Bodrumspor SK<5>
+1/4 - WALA23:15<11>Newtown AFC
vs
Aberystwyth<12>
-1 - OMA23:15<7>Rustaq Club
vs
Sohar Club (OMA)<2>
- ANHA23:30<1>Brighton
vs
West Ham Utd<7>
-1 1/4 - ITA23:30<17>Monza
vs
Empoli<14>
-1/2 - -23:30<15>Frosinone
vs
Atalanta<5>
+3/4 - DUA23:30<11>M.gladbach
vs
B.Leverkusen<6>
+1/2 - SCO223:30<7>Alloa Athletic
vs
Falkirk<2>
+3/4 - NGA23:30<6>Spartak Moscow
vs
Akhmat Groznyi<9>
-3/4 - NIRA23:30<3>Cliftonville
vs
Larne<5>
+1/4 - MNEA23:30<3>OFK Petrovac
vs
Sutjeska<6>
- UAEA23:30<12>Baniyas
vs
Al Nasr (UAE)<14>
+0 - CHIB23:30<4>U. San Felipe
vs
Rangers Talca<13>
- HLA23:45<13>NEC Nijmegen
vs
RKC Waalwijk<16>